Never ending memory
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Rule (กฎการใช้ Board) เปลี่ยนแล้วอ่านด้วยครับ

Go down

Rule (กฎการใช้ Board) เปลี่ยนแล้วอ่านด้วยครับ Empty Rule (กฎการใช้ Board) เปลี่ยนแล้วอ่านด้วยครับ

Post  Admin Sat Dec 12, 2009 6:05 pm

***ห้ามนำโปรแกรมไปใชแล้วทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน
***หรือส่งผลให้เกมเสียสมดุล
มีโทษสูงสุดแบบ IP ถาวรไม่มีข้อยกเว้นนะครับ

เวปเราต้องโพสขอบคุณก่อนถึงจะมองเห็นนะครับ
ที่ต้องทำแบบนี้เพื่อป้องกัน พวกก่อกวนนะครับ
ถ้าทำให้ผู้อื่นลำบากก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ห้ามโพสขอบคุณมั่วชั่วนะครับ โพสดีๆ
ห้ามใช้คำหยาบคาย
พยายามใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

น่าจะมีแค่นี้ล่ะครับ
ขอให้ทุกคนให้ควมร่วมมือด้วยนะครับ
เพื่อสังคมที่ดีใน Board แห่งนี้นะครับ

ผ่าผืนกฎ ผม แบนไอดีเลยนะครับ
แบนไอดีครบ 2 ครั้ง ผมแบน IP ถาวรนะครับ
เนื่องจากคนเริ่มเยอะผมขึ้เกลียจนับครับ

สำหรับผู้เข้าข่ายผมลบทิ้งหมดนะครับแต่ต่อไปผมแบนเลย

ปล.ใครมีปัญหาอะไร โพสถามได้นะครับ
แต่ถ้าเป็นพวก Setting ค่าต่างๆ ของ MLE ให้ติดต่อทาง PM นะครับ

Admin
Admin

https://forever-challenge.forumotion.com

Back to top Go down

Back to top